game lien minh huyen thoai

Tổng kết sự kiện "Cho kẹo hay bị ghẹo?" tuần 2

Viết bởi Himarin
Được đăng ngày 05 Tháng 11 2013

Danh sách 250 Anh hùng may mắn của tuần thứ hai nhận được phần thưởng của tuần lễ "Cho kẹo hay bị ghẹo?" nhân dịp Halloween.

 Trick or Treat

Hội đồng Liên Minh xin công bố danh sách các Anh hùng may mắn nhận được phần kẹo của lễ hội ma quái Halloween ở tuần thứ hai như sau:

STT Tên trong Liên Minh Huyền Thoại Garena ID
01 Arsène Wenger 108546480
02 OngHoang94 109314351
03 thangcoithuy 109493409
04 LốiThoátNàoChoE 109768682
05 No PromisesTH 109849189
06 988689131 111112006
07 Bất động 111458606
08 Megazed 112002479
09 neoka 112281567
10 I Troll.Game 112548930
11 _ChayCojBoGja_ 112949258
12 NăM ChùA 113111156
13 nhockhongtenq12 113513679
14 phuonglapro 113668557
15 ginziu 114770366
16 giovotinh9999 114805614
17 Chet_Thi_HS 117668287
18 vip_vo_lo 118128867
19 AnkHùngBànPhím 118301730
20 soiquykhacmau 118323587
21 913871236 118331655
22 Queque1 118729517
23 CAJ.Huy.GALAXY 118779962
24 taovodoi345 119161859
25 Bull.PTK 119636739
26 vespa1x 119861366
27 0_PVT_0 120031957
28 beastnoone 120513431
29 o0oDevero0oo 120828260
30 kiến cụ 120862929
31 Ông Vua Nhỏ 120977688
32 i.Leox1 121368549
33 dudubh 121570389
34 vihoainam 123544736
35 chi_bim123 123760533
36 venus_bn 124494968
37 Ki Uc Ve Em 124809300
38 lovedz1102 127098665
39 Nhock Ac_1st_ 127425684
40 107.TroII 127913785
41 ThòRaEmTóm 128529657
42 Saybolas 3420769
43 Musarame 4811965
44 Junnewy 6745000
45 W_Officer 10573692
46 Bố Già Mr.Việt 12014234
47 arenakb 13743486
48 I25MinutesI 15918283
49 keslyassasin 16796016
50 InB.KalEl 17358966
51 X Boy 37 18461853
52 DaVince 18469655
53 bisuga 18703302
54 SteVentWOW 29953462
55 Mr.Zdin 38350250
56 AC_kto 39875946
57 ranneganse 42807423
58 HasayDN 46942218
59 KậuKai 48650302
60 SuperShine92 51591098
61 hhkuop 54836431
62 SagaHTPika 57623450
63 Lxagxxx 58635501
64 ku luan 456 64650003
65 Fear.Of TheDead 68252620
66 HLtopic 69578434
67 TNTBK 69686058
68 zzGonizz 69816736
69 KuOxi 73759256
70 SS.BetoAsian 73822088
71 WEG.ZeuS 80713679
72 Swing.DKnight 83125868
73 AnhHungBanTrim 84303234
74 AGA.JacK 85066489
75 OTL.291 85385848
76 xose7enox 85571493
77 anhrau07 85714560
78 KuFuSi 85928804
79 SiêuNhân.XanhRêu 86256857
80 jonnie 86868583
81 Cry_toomuch 87080382
82 MM..NN 87889437
83 Killer_A2.MiMi 87949488
84 SonaYêuMiku 88065341
85 Vocaloid.CheeTah 89609038
86 zZHeroZz_1994 89688074
87 german_kun 89885502
88 tjmlaj11kkk 90275258
89 Chivalry.William 90313286
90 AwnCF 90369482
91 Nhok_Sieu_Sao 90706551
92 xKenKissAll 90781302
93 Šky.Đạt 90888583
94 RyanMTTV 92598079
95 khang66 92679535
96 dexTQT 92769304
97 RuDo TaKeSi 93004911
98 DuCônNôngThôn21 93113709
99 beduonglilom152 93194520
100 WazteD.TruongA3 94424519
101 hoangbg1985 95374853
102 BTN. KFC 97074580
103 ThanAnhSang_so1 97109760
104 killerB4 97353450
105 nhoksangkho113 98222499
106 Olympus.Phoenix 98372083
107 MDPuma 98571148
108 JnZo 98972827
109 Legend.captain9x 99225412
110 tuankuut13 99672452
111 GõL.ĘžiO 99863735
112 vandung11 99986947
113 jayzeric 100135990
114 Hedecs 100267479
115 Bốp.Bốp 100378419
116 King_Of_Super 100568524
117 MrTãñ 100750986
118 CDCM 100920677
119 thaiduongvuong 101427208
120 Zero_Star_Zero 101612663
121 tubonganhhung 101783999
122 Bo0om_u95_tb 101826348
123 romat 102043913
124 cafeChem_gio 102300975
125 IcyHeartPTIT 102366866
126 xoBaByox 102437090
127 3 loc 102560585
128 MrKimBatChim 103112088
129 boyxinh94 103476729
130 I Love You471 103483011
131 TN.TrjeuVjt 103989940
132 Phạm Lâm Anh 104828929
133 tieudaigiapro 105383409
134 hiepzooz01 105491338
135 ChếtRồiKêu 106177105
136 zZnAs2nZz.SnjPer 106412275
137 ao lung tung tra 106434899
138 Ông Cò 106483014
139 sonic bot 107006321
140 Hoa Hòa Thượng 107089559
141 buoc_vao_day_an 107420476
142 stinh vang 107448678
143 daichiengiethet 107520712
144 gfygtfvghh 107556898
145 tutikhokho 107613371
146 phikero1 107651624
147 BaoExciting 107667265
148 hpungtreutao 108172901
149 LECMATA 108649370
150 huyennhanky 109433720
151 Quangteo_SL 109900534
152 SUpEmEn_quanchua 110375748
153 khiep De 110383903
154 1vip 2pro 3hay 110643265
155 C4.KuKuu 110921373
156 takizawa.79 111043137
157 rthrg 111239849
158 Zues.Tuấn Hổ 111815019
159 hdcf 111945560
160 ThẳngTrùm_Xh 112461254
161 mattrangxanh 113099721
162 LOL_PRO1993 113389619
163 BaKayMinh 113630606
164 trietviper 114053947
165 ProDavidBecKhanh 114343101
166 iVu.EloAh 114662684
167 ChoiHyoBin 114678229
168 Ares_Rum 114680848
169 Woods_OverPy 114840325
170 bompro188 114908117
171 3F. Meo Méo Mèo 115286184
172 NhÓc Con 18 116489226
173 Ðka 116521448
174 Đạt Kự Zik 117245188
175 xinhgai24h 117297137
176 ZoRoCo 117549752
177 Xmen_hocgioi 117654620
178 boi vi tao 117706029
179 RapLaGhet 118152573
180 anhgr 118431462
181 KFC_phung 118653480
182 chau_hihi_97 118727050
183 QUET_SACH_36 119124999
184 anhkavofich 119443062
185 Thanh_Luan_M4U 121292114
186 hoangnguyen2d88 121697762
187 MrAhHùngRom 121758765
188 HDSA1 122021827
189 xZzStevenxZx 122748257
190 h0av0khuy3t 123001974
191 dcap_88 123077174
192 OneShotNo.1 123276894
193 Đồn_CâyĐiệp 123959158
194 Hiên_Xjnh 123972494
195 NauAnVia1102 124369574
196 mepu_barsa 124506676
197 MvP.Ron 125517015
198 SevenNguyễnKill 126058148
199 Dracula69 126266355
200 bjnboo 127051308
201 Totoro CmD 4170610
202 MariaOsasa 4430611
203 ninja_samutai 6650737
204 ilYooh 7798063
205 anhphuc.bh 8269509
206 007_HV_MT_700 10387616
207 BachXuan 11526706
208 HoangMaiNhi1303 12684041
209 Vigokata 12916162
210 mjnjthai 13584988
211 Max.13D 14531971
212 AllStar...Never 28139794
213 PhantomRanger 28534003
214 zZzHacMazZz 29116736
215 khong_the_lax 31502474
216 kelvin hai 35051981
217 TheCLown 43385651
218 PhatWarriors 46826413
219 thedeathfive 48837701
220 111vjsa0 50147447
221 00ratnguyhiem00 50599565
222 angels909 50993929
223 Tú.eco 52199298
224 llTheLightlll 52901676
225 asdwasdwa 61763153
226 itachi.kun 63694235
227 TocDo_DanChoi 65128720
228 Qjff.Eagle 66970297
229 A.CậuChủ.SaKer 68023122
230 b0ySoha 70234009
231 angchuchu 70283213
232 Mp3.Zing.Vns 71306719
233 ZZZZzzzzMr_Zero 71930096
234 Zizibond 73802124
235 roq 74176736
236 zXzGieTzXz 75693175
237 zZzKidDevilzZz 79085619
238 M0nster.KilI 79199268
239 toan_he 79881329
240 Mr.KuHPV 81459283
241 TranQuocTuan 81621084
242 SangK.0 83678606
243 FB.Kum 84309689
244 HeoKratos 84847962
245 1638336336 85791263
246 TAMTINH 86067213
247 NNH_NeverDie 86587846
248 DragonBeatnk 86853687
249 Lx_VoDoi_Lx 87652919
250 duong_wa 89658937

Đối với các Anh hùng không may mắn nhận được phần thưởng lần này, xin đừng nản lòng vì Hội đồng Liên Minh vẫn còn có nhiều sự kiện với các phần thưởng hấp dẫn hơn đang chào đón mọi người trong thời gian tới. Hãy tiếp tục ủng hộ và đồng hành cùngLiên Minh Huyền Thoại nhé!


Tìm kiếm bài liên quan: 
su kien halloween lmht,

Chuyên mục: Sự Kiện