game lien minh huyen thoai

Tổng kết và trao thưởng tuần lễ nghiêm túc đợt hai

Viết bởi Himarin
Được đăng ngày 04 Tháng 12 2013

Hội đồng Liên Minh xin công bố danh sách các Anh hùng nhận thưởng ở tuần lễ nghiêm túc đợt 2.

RyzeFiora600

Ở tuần lễ nghiêm túc đợt 2, các Anh hùng có biểu hiện tốt, không quit/afk hay có thái độ không đẹp trên Chiến Trường Công Lý cũng được Hội đồng gửi về cho thầy Ryze và cô Fiora để lựa chọn ra 200 Anh hùng may mắn nhận được trang phục Fiora Cô Giáo. Cụ thể như sau:

STT Tên trong Liên Minh Huyền Thoại Garena ID
1 timshel 3213571
2 RB.Harry 3589146
3 PJ48.Tomochin 3787398
4 UzumakiTTTTT 4897350
5 Apologise 5034748
6 CafePro 6162503
7 Ys.YamiH 6481179
8 Cannabis158 6691738
9 Kull Luffy 7298486
10 Seretide 8659994
11 Xac uop_8x_nd 11768108
12 nisuti 12029173
13 ronaldo190 12233871
14 ZorroChido 13952166
15 anhnhoemgod 14241512
16 RuaLUVHeo 15042424
17 TzThichThiChoizT 17470594
18 GM.MrSin 18684161
19 zZzLingozZz 20536119
20 F.a TQT 21412660
21 SA.Echiro Oda 21716305
22 nh0xcal0x 22457488
23 I am Bruiser 23710327
24 nhoc1803 24827750
25 Black Karen 25177963
26 o0oACayo0o 26710250
27 babie_luv 27126472
28 quynhsk94 30522063
29 vampire_1_1996 31188813
30 Oh.mario 31919362
31 MrCauHai 37962347
32 Spirits.Of.A9 38145230
33 tieungoc111234 40654404
34 DaRius_polo 42598160
35 ZzTrumKhuVucZz 42805069
36 luffypk_hp 46162856
37 Kero.no.Hana 48780599
38 M_Boss_M 48842404
39 sokhanh1105 49463526
40 DarkNess007 52272615
41 stipidbean 52989667
42 Hunter9xvp... 56499813
43 trungbengggg 57774347
44 Killer..Kv 57809447
45 BinRooNey 59851391
46 imba.kiss 60276442
47 kungkoj 60707241
48 Twave9x 61061427
49 0oNHOK_KENo0 61742780
50 KhaiHoan 63476892
51 HY. PháoCối 68371287
52 PrO.Garra 69107185
53 kendyboy1994 69238138
54 nokia1234 70997935
55 llvllrTee 71636957
56 S2 MyLove.QT 71914214
57 70cent2xu 73053031
58 tungtungco 73179914
59 z0neLovez 73330108
60 Hách Tiên Sinh 73641864
61 anhlanam 74094414
62 TanSuper00 74334343
63 mom bk 1995 74773444
64 Gau..dep..zai 75326399
65 CrsGeova 75955897
66 lilmario 76149911
67 mrt.luadao 76897247
68 HHTLB 76991046
69 zZzViSaOzZz 77442777
70 4322423 78218409
71 hungkojbavuong 78268386
72 SecretAquarius 79579827
73 VN.ßáñhÚ 80593163
74 BN kiU lUv 80814060
75 usiba 81583674
76 PrincEtB 81624561
77 HungKul 82344283
78 OPFCIVN.Shanks 82989870
79 Ku.Solo 83320983
80 VD...HauGian 83367855
81 HN...Angel... 84120921
82 visagee 84169450
83 huygot1102 84763922
84 Binz9x_Dolly 85246847
85 DIE_EID 86083105
86 TDC.CuồngPhong 86119908
87 Senazx 86319644
88 123ok321 86813651
89 Victory.Boo 86999647
90 min_pro 87012285
91 sfg23786423grf2y 87515265
92 MrCheas 87828296
93 PRC.Hero.rom 88051326
94 LGPT 88129599
95 VinhTri 88317008
96 King 0f Death 88994652
97 Randon 88999127
98 ga ninja 89320176
99 optimus_n02 89642851
100 poohlove 89945072
101 daikahung11 90304332
102 1st.ghosts 90637301
103 ChiConCaiTen 90644498
104 ComedyMaster 90683632
105 A_BachDuong 90822641
106 Lão Thiên Thần 91401986
107 anhkosoai___pro 91725218
108 SynBad 91975487
109 EndlesSky 92010220
110 DNF.Violet 92465149
111 huehung 92726970
112 chim se di boi 93081136
113 KuNip 93368536
114 Titan.BumRum 94234000
115 Jélly Belly 94413589
116 sumoray 95326013
117 JohnCeNa2 95457700
118 nhobexiu 95764347
119 BeXike 95903806
120 bipbu 96671607
121 taoprobietroi 97181483
122 meoconxxx 98864185
123 SIX_MA 98904602
124 S2BiEtKhoCz 99178022
125 shaar 99254391
126 BlackllKing 99284462
127 trang smile 99399879
128 dodat1234566 99627313
129 vungochazx 99768615
130 nhoxsock_1589 99993555
131 KẻCơHộiz  100236749
132 tustylex 100271476
133 anh hy tk qnw 100288472
134 heinekeen 100341660
135 Mr_Tue_mat_seo 101128733
136 A1avenger 101631170
137 Hoà Đại Nhân 102015093
138 4eve_alive_alone 102260749
139 Sỹ Ben 102406819
140 Hoàn Jigot 102934773
141 LiênMinhHT1 103189805
142 TuSeuHuyenThoai 103441020
143 pham nogc an 103549790
144 Nước..Biển.. 103593337
145 SayxinXOgzoNet 103751490
146 KiSS_Olaf 104161997
147 aopo 104378975
148 TungEpZai 104758289
149 ycutuong1997 104860611
150 love.maichi94 104882290
151 ae_haiha 104966580
152 SslienminhsS 105141692
153 hokages2 105231252
154 Poseidn 106052508
155 babylove7777 106333007
156 xấu từ nhỏ 106375778
157 Tung_Veo 106423602
158 namgianokias2pun 106449597
159 ZZxxxXX 106876680
160 Grcaycam 107189794
161 beovocam 108217769
162 Prayer01 108301155
163 S2waitenS2 108344004
164 lokomotiv 108732287
165 MenSky127 108769347
166 1St_Vi Thanh 109681761
167 Lawof.King 109687963
168 pedrosa9xz 110371486
169 VicToRy2013 110648784
170 hauxatthu1574341 110802679
171 ngay_tro_ve_no_1 111146132
172 nhoxboy_ck_s2_zk 111421839
173 anhtruongkt 111820332
174 wanderer_a4 112006262
175 Luom0Ve0Chai 112444291
176 over0ver 112597004
177 bogia lol 94 113252198
178 Dũng Hiền 113449698
179 xatuiranha 114230129
180 SatGaiCM 114642236
181 yang zi cheng200 115352810
182 yeuem3013 115664030
183 cuongkukri 115936245
184 Thien_LaoGia 116721923
185 Mr_Dam..001 116779714
186 Hayeatehasaka 116811629
187 namazhero 116896059
188 pxwuyen 117057825
189 Fucikey 117542879
190 913871236 118331655
191 Ho Jindo 118802549
192 s2MagicTk 118842139
193 ooAu thanoo 119103245
194 HTSe7ven 119200767
195 barretred 119331160
196 Doanh1995 119920596
197 chien than1984 120030470
198 saker quyen 121097348
199 YNH.KENHT 122384612
200 izzmAphiAzzi 124374917

Hi vọng các Anh hùng sẽ tiếp tục phát huy tinh thần nghiêm túc, chơi đẹp của mình để góp phần làm nên một sân chơi lành mạnh tại Chiến Trường Công Lý.


Tìm kiếm bài liên quan: 
fiora, co giao fiora,

Chuyên mục: Sự Kiện